![209820](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-06-2563-2/209820.jpg)
![209821](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-06-2563-2/209821.jpg)
![209823](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-06-2563-2/209823.jpg)
![209824](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-06-2563-2/209824.jpg)
วันที่ 15 มิถุนายน 2563 เวลา 16.45 น.
นางทรงลักษณ์ วรภัย ผู้ตรวจราชการกรม ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี เป็นประธานในการประชุมเจ้าหน้าที่กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุนโดยมี นางพัชรินทร์ พานำมาผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุนร่วมด้วย ข้าราชการ พนักงาน กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ในการประชุมครั้งนี้
ณ ห้องประชุม 3001 ชั้น 3 กรมการพัฒนาชุมชน
📸ภาพ/ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาสตรี