![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/28-01-2565/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/28-01-2565/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/28-01-2565/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/28-01-2565/4.jpg)
วันที่ 28 มกราคม 2565 เวลา 11.00 น.
นางนวลจันทร์ ศรีมงคล ผู้ตรวจราชการกรมการพัฒนาชุมชน ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี เป็นประธานในการประชุมเจ้าหน้าที่สำนักงานเลขานุการคณะอนุกรรมการกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร เพื่อติดตามความคืบหน้าการดำเนินงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร โดยมีประเด็นสำคัญ ดังนี้
1. การบริหารงบประมาณกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร
2. การติดตามหนี้และการบริหารจัดการหนี้กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร
3. การติดตามการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร
4. การดำเนินกิจกรรมตามภารกิจของสำนักงานเลขานุการคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร
ในการประชุมครั้งนี้มี นางพัชรินทร์ พานำมา ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน นางขวัญใจ ใบจันทร์ และเจ้าหน้าที่สำนักงานเลขานุการคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม BM 301 ชั้น 3 กรมการพัฒนาชุมชน
ภาพ/ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
#กรมการพัฒนาชุมชน #CDD #SEPtoSDGs #SDGforAll@Kmilt #WorldSoilDay #UNFAO #GlobalSoilPartnership #กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี