![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/25-03-2565/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/25-03-2565/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/25-03-2565/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/25-03-2565/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2565/25-03-2565/5.jpg)
วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม 2565 เวลา 13.00 น.
นางนวลจันทร์ ศรีมงคล ผู้ตรวจราชการกรมการพัฒนาชุมชน ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ให้เกียรติพบปะ และบรรยายในหัวข้อ “การดำเนินงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี” แก่ผู้เข้าอบรมในโครงการพัฒนาทักษะอาชีพแก่กลุ่มสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อให้กลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี มีความรู้ และทักษะที่จำเป็นในการบริหารกิจการของกลุ่มให้ประสบความสำเร็จ และเพื่อให้กลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเกิดการแลกเปลี่ยนเรียนรู้
กลุ่มเป้าหมาย จำนวน 50 คน ได้แก่ กลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานครที่กู้ยืมเงินไปประกอบอาชีพปี 2560 - 2564
ณ ห้องประชุม 3003 ชั้น 3 กรมการพัฒนาชุมชน