![DSC](/images/Announce/STRATEGY/2562/04-02-2562/DSC.jpg)
![DSC1](/images/Announce/STRATEGY/2562/04-02-2562/DSC1.jpg)
![DSC2](/images/Announce/STRATEGY/2562/04-02-2562/DSC2.jpg)
วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 16.10 น.
นายปรีชา กิตติสัตยกุล ผู้ตรวจราชการกรม ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเป็นประธานเปิดการอบรมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการการใช้ประโยชน์จากเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการพัฒนากองทุน รุ่นที่ 7 เพื่อฝึกปฏิบัติเพิ่มทักษะในการใช้ระบบเทคโนโลยีสารสนเทศในโปรแกรม SARA ให้สามารถปฏิบัติงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยมีกลุ่มเป้าหมายจำนวน 34 คน ประกอบด้วย นักวิชาการพัฒนาชุมชนผู้รับผิดชอบงานกองทุนฯ พนักงานกองทุนฯ จำนวน 10 จังหวัด ประกอบด้วย ชลบุรี น่าน อ่างทอง พัทลุง นครปฐม สงขลา พระนครศรีอยุธยา แม่ฮ่องสอน พะเยา และฉะเชิงเทรา ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น 5 กรมการพัฒนาชุมชน