![53072471 2321893824700024 1577311247508963328 n](/images/2019/03/53072471_2321893824700024_1577311247508963328_n.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม 2562 เวลา 09.00 น.
นายนิสิต จันทร์สมวงศ์ อธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน
มอบหมายให้นายปรีชา กิตติสัตยกุล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของคณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเขต รุ่นที่ 6
ณ ห้องปิ่นเกล้า ชั้น 3 โรงแรมเอส.ดี. อเวนิว แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
โดยมีนางสาวณัฏฐ์พิชญา ยะใหม่วงค์ นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ เป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดโครงการ
เเละพบปะคณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเขตในโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของคณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเขต โดยมีกลุ่มเป้าหมายที่เข้าร่วมโครงการ จำนวนทั้งสิ้น 76 คน ประกอบด้วย คณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเขต โซนกรุงธนเหนือ จาก 7 เขต (เขตทุ่งครุ เขตบางขุนเทียน เขตบางแค เขตภาษีเจริญ เขตบางบอน
เขตราษฎร์บูรณะ และเขตหนองแขม) จำนวน 63 คน นักพัฒนาสังคมสำนักงานเขต จำนวน 7 คน นักวิชาการพัฒนาชุมชนสำนักงานเลขานุการ อกส.กทม. จำนวน 1 คน และเจ้าหน้าที่โครงการ จำนวน 5 คน
![52901576 2321893874700019 625035612650471424 n](/images/2019/03/52901576_2321893874700019_625035612650471424_n.jpg)
![52902799 2321893881366685 206373032543911936 n](/images/2019/03/52902799_2321893881366685_206373032543911936_n.jpg)
![52914600 2321893908033349 7789229568493092864 n](/images/2019/03/52914600_2321893908033349_7789229568493092864_n.jpg)
![52971436 2321893958033344 4170757705088106496 n](/images/2019/03/52971436_2321893958033344_4170757705088106496_n.jpg)