โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ เจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน และองค์กรสตรีในการขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีระดับจังหวัด (ตาก)
วันนี้ 27 กันยายน 2559 เวลา 09.00น. นายอรรถวิทย์ ศิลาคุปต์ พัฒนาการจังหวัดตาก ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน และองค์กรสตรีในการขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีระดับจังหวัด กลุ่มเป้าหมายประกอบด้วยเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชนทุกระดับ และผู้แทนองค์กรสตรี รวม 100 คน ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดตาก ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดตาก