![01](/images/2561/25082561/01.jpg)
![02](/images/2561/25082561/02.jpg)
![03](/images/2561/25082561/03.jpg)
![04](/images/2561/25082561/04.jpg)
วันที่ 23 มิถุนายน 2561 นายเสน่ห์ นนทะโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เป็นประธานพิธี เปิดงานจำหน่ายผลิตภัณฑ์กลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีและภาคีเครือข่าย สร้างอาชีพ เพิ่มรายได้ และคุณภาพชีวิตที่มั่นคง กล่าวรายงานโดยนางสาวปริศนา โกลละสุต พัฒนาการจังหวัดมหาสารคาม โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้ากลุ่ม/ฝ่าย สำนักงานพัฒนาชุมชน เจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน และคณะทำงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีจังหวัดมหาสารคาม ร่วมพิธีเปิด ณ ศูนย์การค้าเสริมไทยคอมเพล็กซ์