![01](/images/2561/03-07-2561/01.jpg)
![02](/images/2561/03-07-2561/02.jpg)
![03](/images/2561/03-07-2561/03.jpg)
![04](/images/2561/03-07-2561/04.jpg)
วันที่ 3 กรกฎาคม 2561 นางพิมพร ศิริศักดิ์ นักวิชาการพัฒนาชุมชนประจำโซนกรุงธนใต้ ลงพื้นที่เขตบางขุนเทียนร่วมประชุมกับคณะทำงานฯ พิจารณากลั่นวันที่ 3 กรกฎาคม 2561 นางพิมพร ศิริศักดิ์ นักวิชาการพัฒนาชุมชนประจำโซนกรุงธนใต้ ลงพื้นที่เขตบางขุนเทียนร่วมประชุมกับคณะทำงานฯ พิจารณากลั่นกรองโครงการ จำนวน ๔ โครงการ และได้ลงตรวจโครงการ จำนวน ๓ แห่ง