![01](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/01.jpg)
![02](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/02.jpg)
![03](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/03.jpg)
![04](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/04.jpg)
![05](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/05.jpg)
![06](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/06.jpg)
![07](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-1/07.jpg)
วันที่ 31 กรกฎาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีพื้นที่จังหวัดลพบุรี วันที่ 31 กรกฎาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีพื้นที่จังหวัดลพบุรี -ช่วงเช้า ได้เข้าพบท่านพัฒนาการจังหวัดลพบุรี เพื่อนำเรียนท่านให้ทราบจุดประสงค์ของการลงพื้นที่ในครั้งนี้ โดยมี หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมร่วมเข้ารับฟังด้วยค่ะหลังจากเข้าพบท่านพัฒนาการจังหวัดเรียบร้อยแล้ว ได้ลงพื้นที่ติดตามงาน กลุ่มที่ประสบความสำเร็จกลุ่มทำดอกไม้จันทร์ ที่อำเภอบ้านหมี่ จ.ลพบุรี และช่วงบ่าย ได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่มปลูกข้าวโพดหวาน อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี