![01](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/01.jpg)
![02](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/02.jpg)
![03](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/03.jpg)
![04](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/04.jpg)
![05](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/05.jpg)
![06](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/06.jpg)
![07](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/07.jpg)
![08](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/08.jpg)
![09](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/09.jpg)
![10](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/10.jpg)
![11](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/31-07-2561-2/11.jpg)
วันที่ 31 กรกฎาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีพื้นที่จังหวัดน่านวันที่ 31 กรกฎาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีพื้นที่จังหวัดน่าน-ช่วงเช้า ได้เข้าพบหัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริม นายประจักษ์จิตร สายนะที เพื่อนำเรียนให้ทราบจุดประสงค์ของการลงพื้นที่ในครั้งนี้ โดยมีพนักงานกองทุนร่วมเข้ารับฟังด้วย หลังจากเข้าพบหัวหน้างานส่งเสริมจังหวัดเรียบร้อยแล้ว ได้ลงพื้นที่ติดตามงาน กลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่มตัดเย็ดเย็บเสื้อผ้าบ้านนาหมื่น ที่อำเภอนาหมื่น จ.น่าน และช่วงบ่าย ได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่ม แปรรูปรูปผลิตภัณฑ์จากเศษผ้าอ.เวียงสา จ. น่าน