![01](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/01.jpg)
![02](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/02.jpg)
![03](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/03.jpg)
![04](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/04.jpg)
![05](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/05.jpg)
![06](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/06.jpg)
![07](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/07.jpg)
![08](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/08.jpg)
![09](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/09.jpg)
![10](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/10.jpg)
![11](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/11.jpg)
![12](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/12.jpg)
![13](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/13.jpg)
![14](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-1/14.jpg)
วันที่ 1 สิงหาคม 2561 ทีมกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พื้นที่จังหวัดน่าน วันที่ 1 สิงหาคม 2561 ทีมกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พื้นที่จังหวัดน่าน -ช่วงเช้า ได้ลงพื้นที่ติดตามงาน กลุ่มที่ประสบความสำเร็จ -ช่วงบ่ายกลุ่มตัดเย็บผ้าบ้านทุ่งกลาง ที่อำเภอปัว จ.น่าน และช่วงบ่าย ได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่มศรีเปี้ยสมุนไพร บ้านนาข่อย อ.ภูเพียง จ.น่าน