![01](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/01.jpg)
![02](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/02.jpg)
![03](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/03.jpg)
![04](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/04.jpg)
![05](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/05.jpg)
![06](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/06.jpg)
![07](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/07.jpg)
![08](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/01-08-2561-2/08.jpg)
วันที่ 1 สิงหาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพ งานเครือข่ายสัมพันธ์ ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พื้นที่จังหวัดลพบุรี วันที่ 1 สิงหาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพ งานเครือข่ายสัมพันธ์ ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พื้นที่จังหวัดลพบุรี -ช่วงเช้า ได้ลงพื้นที่ติดตามงานของกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ ได้แก่กลุ่มร้านค้าชุมชนขายข้าวสารบ้านหนองกลาง อ.หนองม่วง จ.ลพบุรี สมาชิกกลุ่มนี้ได้ดำเนินการขอรับเงินสนับสนุนจากกองทุนฯในปี 60 -ช่วงบ่ายได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ จำนวน 2 กลุ่มได้แก่ กลุ่มส่งเสริมอาชีพปั้นลิง อ.หนองม่วง และกลุ่มผลิตน้ำผักผลไม้เพื่อสุขภาพ อ.เมืองลพบุรี โดยทั้ง 2 กลุ่มนี้ ได้ดำเนินการยื่นขอรับเงินสนับสนุนจากกองทุนฯ เป็นครั้งที่ 2 แล้ว