![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/6.jpg)
![7](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-1/7.jpg)
วันที่ 2 สิงหาคม 2561 ทีมลงพื้นที่ติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พื้นที่จังหวัดอ่างทอง ช่วงเช้า ได้เข้าพบ นายกิจจา ทองแดง พัฒนาการจังหวัดอ่างทอง และนายชลอ พงษ์ชุบ หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมฯ เพื่อนำเรียนให้ทราบจุดประสงค์ของการลงพื้นที่ในครั้งนี้ หลังจากเข้าพบท่านพัฒนาการจังหวัด เรียบร้อยแล้ว ได้ลงพื้นที่เพื่อติดตามงาน กลุ่มที่ประสบความสำเร็จ คือ กลุ่มข้าวหอมแปรรูป อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง และช่วงบ่าย ได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ คือ กลุ่มจักรสาน อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง