![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/6.jpg)
![7](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/7.jpg)
![8](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/8.jpg)
![9](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/9.jpg)
![10](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/03-08-2561-2/10.jpg)
วันที่ 2 สิงหาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พื้นที่จังหวัดพะเยา ช่วงเช้า ได้เข้าพบนายชำนาญ บุดาสา พัฒนาการจังหวัดพะเยา เพื่อนำเรียนให้ทราบจุดประสงค์ของการลงพื้นที่ในครั้งนี้หลักจากเข้าพบท่านพัฒนาการจังหวัด เรียบร้อยแล้ว ได้ลงพื้นที่ติดตามงาน กลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่มเย็บเสื่อด้วยจักรอุตสาหกรรมที่อำเภอเชียงคำ จ.พะเยา และช่วงบ่าย ได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่ม ธัญพืชปรุงสำเร็จ อ.ภูซาง จ.พะเยา