![01](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/06-08-2561/01.jpg)
![02](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/06-08-2561/02.jpg)
![03](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/06-08-2561/03.jpg)
![04](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/06-08-2561/04.jpg)
![05](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/06-08-2561/05.jpg)
![06](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2561/06-08-2561/06.jpg)
วันที่ 3 สิงหาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี วันที่ 3 สิงหาคม 2561 ทีมงานกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน งานเครือข่ายสัมพันธ์ ลงพื้นติดตามงานเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเสริมสร้างภาพลักษณ์กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี - ช่วงเช้าได้ลงพื้นที่ติดตามงาน กลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่มผลิตน้ำยาเอนกประสงค์ หมู่ 2 ที่อำเภอดอกคำใต้ จ.พะเยา และช่วงบ่าย ได้ลงพื้นที่ติดตามงานกลุ่มที่ประสบความสำเร็จ กลุ่มแปรรูปบ้านโปร่งเกลือ อ.เมือง จ.พะเยา