![01](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/01.jpg)
![02](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/02.jpg)
![03](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/03.jpg)
![04](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/04.jpg)
![05](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/05.jpg)
![06](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/06.jpg)
![07](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/07.jpg)
![08](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/08.jpg)
![09](/images/news/STAGEGY/2562/24-05-2562/09.jpg)
วันที่ 22-23 พฤษภาคม 2562 วันที่ 22-23 พฤษภาคม 2562 นายปรีชา กิตติสัตยกุล ผู้ตรวจราชการกรมการพัฒนาชุมชน ผอ.สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี และคณะฯ ติดตามการดำเนินงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีจังหวัดสตูล โดยมีนายจรัญ อินทสระ รักษาราชการแทนพัฒนาการจังหวัดสตูล พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชนจังหวัดสตูล ให้การต้อนรับและนำเสนอข้อมูลฯ ณ ห้องกถาพัฒน์ สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดสตูล และลงพื้นที่ อ.เมืองสตูล อ.ควนโดน อ.ควนกาหลง เพื่อส่งเสริมสนับสนุนและรับทราบปัญหาอุปสรรคของกลุ่มสตรี เพื่อให้การดำเนินงานกองทุนฯมีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น