![01](/images/news/STAGEGY/21-12-2562-2/01.jpg)
![02](/images/news/STAGEGY/21-12-2562-2/02.jpg)
![03](/images/news/STAGEGY/21-12-2562-2/03.jpg)
![04](/images/news/STAGEGY/21-12-2562-2/04.jpg)
![04](/images/news/STAGEGY/21-12-2562-2/04.jpg)
![05](/images/news/STAGEGY/21-12-2562-2/05.jpg)
วันที่ 24 ธันวาคม 2562 นางพัชรินทร์ พานำมา ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน เป็นประธานเปิด "โครงการพัฒนาทักษะกลุ่มอาชีพสมาชิก รุ่นที่ 1" โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้กลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานครด้านพาณิชย์และบริการมีความรู้ และทักษะจำเป็นในการบริหารจัดการกิจการของกลุ่มให้ประสบความสำเร็จ และเกิดการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ และมีเครือข่ายในการประกอบอาชีพ กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย ตัวแทนกลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานครที่กู้ยืมเงินไปประกอบอาชีพด้านพาณิชย์และบริการในปี 2560 – 2562 จำนวน 25 กลุ่ม ๆ ละ 3 คน รวม 75 คน และเจ้าหน้าที่โครงการ จำนวน 5 คน รวมทั้งสิ้น 80 คน ณ โรงแรมทีเค. พาเลซ แอนด์ คอนเวนชั่น ถนนแจ้งวัฒนะ เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร