![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/6.jpg)
![7](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/29-01-2563/7.jpg)
โครงการพัฒนาทักษะกลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีด้านพาณิชย์และบริการ รุ่นที่ 5 ดำเนินการในวันพุธที่ 29 มกราคม 2563 ณ ห้องลาเวนเดอร์ 1 โรงแรมทีเค. พาเลซ แอนด์ คอนเวนชั่น ถนนแจ้งวัฒนะ เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร
วัตถุประสงค์ เพื่อให้กลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานครด้านพาณิชย์และบริการมีความรู้ และทักษะจำเป็นในการบริหารจัดการกิจการของกลุ่มให้ประสบความสำเร็จ และเกิดการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ และมีเครือข่ายในการประกอบอาชีพ กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย ตัวแทนกลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานครที่กู้ยืมเงินไปประกอบอาชีพด้านพาณิชย์และบริการในปี 2560 – 2562 จำนวน 25 กลุ่ม ๆ ละ 3 คน รวม 75 คน และเจ้าหน้าที่โครงการ จำนวน 5 คน รวมทั้งสิ้น 80 คน
ภาพ/ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
รายงาน : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี