![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-1/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-1/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-1/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-1/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-1/6.jpg)
วันพุธ ที่ 10 มิถุนายน 2563 เมื่อเวลา 13.00 น.นางพัชรินทร์ พานำมา ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ประธานกรรมการคัดเลือกคนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีดีเด่นระดับจังหวัด (กรุงเทพมหานคร) และคณะ ลงพื้นที่เขตธนบุรี เพื่อคัดเลือกคณะขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีเขตดีเด่น
ภาพ/ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี