![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-2/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-2/2.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-2/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-2/5.jpg)
![6 o](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-2/6_o.jpg)
![7](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/10-06-2563-2/7.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 มิถุนายน 2563 นางพัชรินทร์ พานำมา ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ประธานกรรมการคัดเลือกคนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีดีเด่นระดับจังหวัด (กรุงเทพมหานคร) และคณะ ลงพื้นที่เขตบางขุนเทียน เพื่อคัดเลือกกลุ่มอาชีพสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีดีเด่น (กลุ่ม การทำเกษตรพื้นบ้านกลุ่มสตรีเลียบคลองพิทยาลงกรณ์)
ภาพ/ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี