![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/6.jpg)
![7](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/7.jpg)
![8](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2563/15-08-2563-11/8.jpg)
พช. รวมพลังสตรี 500 คน ลงนามถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหา 2563
นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ อธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน และดร.วันดี กุญชรยาคง จุลเจริญ ประธานสภาสตรีแห่งชาติในพระบรมราชินูปถัมภ์ พร้อมด้วย นางสุนา ศรีบุตรโคตร จากจังหวัดอุดรธานี นางวงษ์เดือน อุดมเดชาเวทย์ จากจังหวัดนครพนม 2 ใน 4 กลุ่มทหารเสือ ผู้สืบสานงานศิลปาชีพในสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และผู้ตรวจราชการกรม นำตัวแทนสตรีจาก 24 จังหวัด รวม 500 คน ร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหา 2563 พร้อมเยี่ยมชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ ณ อาคารชาเลนเจอร์ 2 อิมแพค เมืองทองธานี จ.นนทบุรี
ภาพ/ข่าว/รายงาน : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี