![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/01-06-2566/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/01-06-2566/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/01-06-2566/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/01-06-2566/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/01-06-2566/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/01-06-2566/6.jpg)
วันที่ 1 มิถุนายน 2566 เวลา 07.30 น.
นายสุรพล แก้วอินธิ ผู้ตรวจราชการกรม ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี พร้อมด้วยนางสาวสุวรรณา รอดเรือง ผู้อำนวยกลุ่มอำนวยการ ข้าราชการ พนักงาน และเจ้าหน้าที่สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ร่วมทำบุญตักบาตร ตามกิจกรรมงานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก 26 มิถุนายน 2566 เพื่อเป็นการร่วมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสดังกล่าว ณ บริเวณโถงชั้น 1 หน้าร้านท๊อปเดลี่ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ อาคารบี เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร
ภาพ/ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
#MOI
#กระทรวงมหาดไทย
#SDGTH
#บำบัดทุกข์บำรุงสุข
#cdd
#changeforgood
#กรมการพัฒนาชุมชน
#กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
#กิจกรรม