![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/12-07-2566/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/12-07-2566/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/12-07-2566/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/12-07-2566/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2566/12-07-2566/5.jpg)
วันที่ 12 กรกฎาคม 2566
สำนักงานเลขานุการคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร มอบหมายให้นางขวัญใจ ใบจันทร์ นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ, นายสิทธิกร เทียมปโยธร นักวิชาการพัฒนาชุมชน, นางสาวปุณยาพร สงพรหม นิติกร ชและนางสาวรินลดา มาลัย นักวิชาการพัฒนาชุมชน ลงพื้นที่ศูนย์ไกล่เกลี่ยข้อพิพาทภาคประชาชนแขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน กทม. เพื่อพบคณะทำงานขับเคลื่อนและสมาชิก เขตบางขุนเทียนเพื่อชี้แจงรายละเอียดมาตราการลดความเดือนร้อนให้แก่ลูกหนี้กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
พ.ศ.2566 มีสมาชิกต้องการเข้าร่วมมาตรการจำนวน 4 โครงการ
ภาพ : สำนักงานเลขานุการคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานคร
ข่าว : งานเครือข่ายสัมพันธ์ กลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน สำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
#MOI
#กระทรวงมหาดไทย
#SDGTH
#บำบัดทุกข์บำรุงสุข
#cdd
#changeforgood
#กรมการพัฒนาชุมชน
#กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี