![1](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/1.jpg)
![2](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/2.jpg)
![3](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/3.jpg)
![4](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/4.jpg)
![5](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/5.jpg)
![6](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/6.jpg)
![7](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/7.jpg)
![8](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/8.jpg)
![9](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/9.jpg)
![10](/images/news/PR.SAKAYAPAP/2567/18-01-2567/10.jpg)
ระหว่างวันที่ 17 – 19 มกราคม 2567 ณ สำนักงานเขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร
นายสุรพล แก้วอินธิ ผู้ตรวจราชการกรม ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี มอบหมายให้ นางพัชรินทร์ พานำมา ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาศักยภาพกองทุน และนางขวัญใจ ใบจันทร์ นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ และนายกีรติกา สุขศิริ นักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ บรรยาย ในหัวข้อ ความหมาย รูปแบบและประโยชน์จากการสร้างเครือข่ายเพื่องานด้านการพัฒนาชุมชน และแบ่งกลุ่ม โดยมีกลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย กรรมการชุมชน อสส,อพม,อสย ผู้นำกลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มออมทรัพย์ กลุ่มจิตอาสา ปราชญ์ชาวบ้าน กลุ่มเยาวชน กลุ่มอาสาสมัครอื่นๆ กลุ่มผู้นำประชาชนในชุมชน และกลุ่มประชาคม และเจ้าหน้าที่ จำนวน 200 คน
ณ ห้องประชุมชั้น 4 สำนักงานเขตพระโขนง
#MOI
#กระทรวงมหาดไทย
#SDGTH
#บำบัดทุกข์บำรุงสุข
#cdd
#changeforgood
#กรมการพัฒนาชุมชน
#กองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
#การบริหารจัดการงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
#กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีกรุงเทพมหานครFanpage