![01](/images/news/18-07-2561/01.jpg)
![02](/images/news/18-07-2561/02.jpg)
![03](/images/news/18-07-2561/03.jpg)
![04](/images/news/18-07-2561/04.jpg)
18 ก.ค 61 เวลา. 09.00 น. ประชุมคณะขับเคลื่อนกองทุนฯ จังหวัดมหาสารคาม โครงการขอรับการสนับสนุนเงินอุดหนุน โดยมี นาง นภาพร พลโคตร เป็นประธาน ต่อด้วยประชุมหารือการเตรียมความพร้อมในการจัดงานโครงการพลังสตรี สร้างวิถีเศรษฐกิจพอเพียง เนื่องในวันสตรีไทย ระหว่างวันที่ 3-5 สิงหาคม 2561โดยมีคณะกรรมการพัฒนาสตรีจังหวัด เจ้าหน้าที่ดูแลงานกองทุนฯ และพนักงานกองทุนฯ เข้าร่วมประชุม ณ.ห้องประชุม 106 ศาลากลางจังหวัดมหาสารคาม