![2](/images/news/STAGEGY/2562/31-03-2562/2.jpg)
![3](/images/news/STAGEGY/2562/31-03-2562/3.jpg)
![5](/images/news/STAGEGY/2562/31-03-2562/5.jpg)
![63](/images/news/STAGEGY/2562/31-03-2562/63.jpg)
วันที่ 31 มีนาคม 2562วันที่ 31 มีนาคม 2562เวลา 16.00 น. นายปรีชา กิตติสัตยกุล ผู้ตรวจราชการกรม ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี เป็นประธานในพิธีเปิดในโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาทักษะสารสนเทศด้านการตลาดยุคใหม่สำหรับสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ระหว่างวันที่ 30 มีนาคม - 1 เมษายน 2562 ณ โรงแรมนารา กรุงเทพมหานคร
โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อพัฒนาทักษะความรู้ในด้านการตลาดยุคใหม่ให้กับสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีที่มีความสนใจ และเพื่อเพิ่มช่องทางการตลาดที่ทันสมัยสะดวกรวดเร็วในการซื้อขายสินค้าและบริการให้กับสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี
โดยกลุ่มเป้าหมาย จำนวน 60 คน ประกอบด้วย ผู้ประกอบการหญิงที่เป็นสมาชิกกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีมีพื้นฐานในการใช้เทคโนโลยีเบื้องต้นและมีความสนใจในการทำตลาดออนไลน์ และเจ้าหน้าที่กองทุนพัฒนาบทบาทสตรีส่วนกลาง และเจ้าหน้าที่โครงการ